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                  MATANGAZO YA DOMINICA YA 5 YA PASAKA MWAKA ‘B’– 28/04/2024 

1. Waamini mnakumbushwa kushusha vibao vya kupigia magoni taratibu ili kuimarisha utulivu wa ibada. 

 

2. Kamati Tendaji ya Uwaka K/Ndege inawatangazia wanaume wote Parokiani kushiriki Misa ya Mt. Yoseph 

Mfanyakazi itakayo fuatiwa na semina itakayo fanyika tarehe 4/5/2024 siku ya jumamosi saa kumi jioni 

katika ukumbi wa Inyasi. 

 

3. Waamini mnakumbushwa kurudisha bahasha za Zaka za mwezi wa Nne, kwani muda umeisha. 

 

4. Tarehe 1/5/2024 kutakuwa na Misa ya Mei Mosi, Misa itaanza saa 1:00 asubuhi. Katika Misa hiyo 

wafanyakazi pamoja na wanafunzi mnaombwa kuja na vifaa vyenu vya kufanyia kazi ili vibarikiwe. Pia 

kwa wale watakao kuwa na vipaji na shukrani mbalimbali mnaombwa kuja navyo. Hakutakuwa na Misa ya 

saa 12:30 asubuhi. 

 

5. Tarehe 1/5/2024 tutakuwa na misa ya uzinduzi wa mwezi wa mama Bikira Maria saa 11:00 jioni. Kabla ya 

Misa tutakuwa na sala ya Rosali kuanzia saa 10:00 Jioni.  

 

6. Jumanne tarehe 30/4/2024 kutakuwa na Semina katika Kroto kuhusu Mama Bikira Maria kuanzia saa 10:00 

jioni.   

 

7. Jumuiya za zamu mnaombwa kuleta vibaji vya chakula zaidi kama Unga wa ugali, unga wa ngano, sukari, 

mchele, maharage na vingine ili tusaidie wahitaji wa parokia.  

 

8. Leo mara baada ya Misa ya pili, Masista watawapelekea wagonjwa na wazee Ekaristi Takatifu kwenye 

Jumuiya zifuatazo MT. GABRIEL MALAIKA MKUU, MT. ANDREA BOBOLA, WAT. JOACKIMU 

NA ANNA, MT. URSULA, MT. THERESIA WA MTOTO YESU, MT. PHILIP EVANS.Jumapili 

Ijayo wajiandae Jumuiya zifuatazo: MT. STANSLAUS KOSTIKA, MT. FRANCIS JEROME, MT. 

AGATHA, KRISTU MFALME, MT. JEAN MARIA MUZEEY, MOYO MTAKATIFU WA YESU. Mama 

na baba huruma mnaombwa kuwachukua Masista karibu na Sakristia. 

 

9. Tunashukuru Jumuiya ya MT. GABRIEL MALAIKA MKUU  na MT. JEAN MARIA MUZEEY kwa kazi nzuri 

ya usafi na kusimamia utaratibu wa Ibada. Juma lijalo ni zamu ya Jumuiya ya (A) MT. YOHANE WA MSALABA  

na (B) MT. PAULO MTUME. Jumuiya ya MT. ALPHONCE RODRIGUEZ na MT. AUGUSTINO wajiandae. 

 

10. NDOA. (SOMA MATANGAZO YA “KWA MARA YA KWANZA TU”) 
a) Kwa mara ya Kwanza: Ndg. Basil Ndetembea, baba  yake ni Joseph Kirango na mama yake ni Antonia Simon 

anataka kufunga ndoa na Suzana Ernest, baba yake ni Ernest Muhemeli na mama yake ni Mkatale Sigani. 

Wote wanasali katika parokia ya Kristu Mfalme - Tabata, Jimbo Kuu la Dar-es-Salaam. 

 

b) Kwa mara ya Kwanza: Ndg. Deogratias Mutekanga, baba  yake ni Charles Sililo na mama yake ni Leticia 

John anataka kufunga ndoa na Rozaria Sikuku, baba yake ni Stanslaus Dakho na mama yake ni Anastazia 

Daati. Wote wanasali katika Parokia ya Paulo wa Msalaba, Jimbo Kuu la Dodoma. 

 

c) Kwa mara ya Kwanza: Ndg. Sebastian Mathias, baba  yake ni Mathias Lubinsha na mama yake ni Eva 

Lameck anataka kufunga ndoa na Jackline Adelbert, baba yake ni Adelbert Kakoko na mama yake ni Sophia 

Charles. Wote wanasali katika parokia ya St. Joseph Cathedral``, Jimbo Kuu la Dar-es-Salaam 

 

d) Kwa mara ya Pili: Ndg. Christopher Lejeto, baba  yake ni Richard Mazengo na mama yake ni Secilia 

Chidawali anataka kufunga ndoa na Juliana Mumbii, baba yake ni Mande Mumbii na mama yake ni Elizabeth 

Mumbii. Wote wanasali katika parokia ya Mt. Inyasi wa Loyola Kigango cha Peter Clavery, Jimbo Kuu la 

Dodoma. 

 


