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MATANGAZO YA DOMINICA YA 3 YA PASAKA MWAKA ‘B’– 14/04/2024 

1. Waumini mnatangazi kuwa parokia imeanzisha huduma ya kwanza kwa waamini watakaopata matatatizo 

ya kiafya wakati wa misa siku za Jumapili na siku zingine za matukio makubwa parokiani. Huduma hiyo 

inatolewa na muuguzi (Nurse) katika chumba kilichoko pembeni mwa kanisa la kuabudu. Hivyo basi, 

waumini mnaombwa kumsaidia muumini atakayepata changamoto ya kiafya afike mahali pale. Kutakuwa 

na machela na kiti cha magurudumu nje ya kanisa.  

 

2. Jumamosi tarehe 20 April kutakuwa na mkutano  wa Halmashauri ya Walei. Wajumbe wa mkutano ni 

kamati tendaji jumuiya na wenyeviti wa vyama vya kitume. Wote mnaombwa kufika bila kukosa. Viongozi 

mnaombwa kuchukua barua za mwaaliko getini.  

 

3. Waumini mnaombwa kutumbukiza bahasha za michango yoyote kwenye masanduku ya sadaka yaliyoko 

ndani ya kanisa au kupeleka kwa ofisi ya parokia na SI kuweka kwenye visanduku nje ya kanisa au kwenye 

stuli kanisani.  

 

4. Kwa wale ambao wangependa kufunga Ndoa za watu wengi tarehe 14/7/2024 mnaombwa kujiandikisha 

katika ofisi ya Paroko. 

 

5. Wazazi wa watoto walio Batizwa 01/4/2024 mnaombwa kuchukua vyeti vyenu katika ofisi ya Parokia 

kuanzia Jumanne. 

 

6. Uongozi wa Uwaka Parokia K/Ndege unawaomba wanaume wote wa Parokia kujiandaa na Mchango 

maalum tarehe 21/4/2024 kwa ajili ya kuziba upungufu wa deni letu la kituo cha waseminary – Miyuji la 

1,606,000/= 

 

7. Mafundisho ya ndoa mwezi huu yatakuwa tarehe 19, 20, na 21. Wanaotarajia kufunga ndoa mnaombwa kujiandikisha 

ofisini. 

 

8. Leo mara baada ya Misa ya pili, Masista watawapelekea wagonjwa na wazee Ekaristi Takatifu kwenye Jumuiya 

zifuatazo MT. PETER CLAVER, MT. AUGUSTINO, MT. GEMMA GALGAN, MT. MONICA, MT. 

ANTONY DANIEL, MT. DAVID LEWIS. Jumapili Ijayo wajiandae Jumuiya zifuatazo: MT. JOSEPHINE 

BAKITA, MT. YOHANE PAULO WA II, MT. MAXIMILIAN KOLBE, MT. YOHANE WA MSALABA, MT. 

CLARA WA ASISSI, MT. FRANCIS WA ASISSI. Mama na baba huruma mnaombwa kuwachukua Masista karibu 

na Sakristia. 

 

9. Gazeti la kiongozi na la kimisionari la Enendeni yanapatikana hapo nje.  

 

10. Viongozi wa Jumuiya mnajulishwa kuwa Karismatiki Katoliki Parokia watafanya Semina Jumuiyani kuhusu Roho 

Mtakatifu kila Jmosi kuanzia tar 20 April hadi 11 May 2024. Mnaombwa kujiandaa kuwapokea na kuwapa 

ushirikiano. Ratiba ya Semina inapatikana ubao wa Matangazo. 

 

11. Viongozi wa Jumuiya mnajulisha kuwa Utume wa Fatima umeandaa Novena itakayoanza tareh 16 April hadi 24 April 

2024 kila siku, kuanzia saa 9 mpaka 11 jioni.  Mkesha  utakuwa tarehe 25 April 2024 na utaanza saa moja usiku. 

Tafadhali wajulishe wanajumuiya wako. 

 

12. Tunashukuru Jumuiya ya MT. PETER CLAVERY  na MT. BERNADETHA kwa kazi nzuri ya usafi na kusimamia 

utaratibu wa Ibada. Juma lijalo ni zamu ya Jumuiya ya (A) MT. GABRIEL MALAIKA MKUU  na (B) MT. JEAN 

MARIA MUZEEY. Jumuiya ya MT. CLARA WA ASISSI na MT. MONICA wajiandae. 
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13. NDOA. (SOMA MATANGAZO YA “KWA MARA YA KWANZA TU”) 
a) Kwa mara ya Tatu: Ndg. Eliya Ernest, baba  yake ni Ernest Rutakorezibwa na mama yake ni Celestina 

Kokuramuka anataka kufunga ndoa na  Mariagoreth Gabriel, baba yake ni Gabriel Mayo na mama yake ni 

Aurelia Ignas. Wote wanasali katika parokia ya K/Ndege, Jimbo Kuu la Dodoma. 

 

b) Kwa mara ya Tatu: Ndg. Ahazi Leonard, baba  yake ni Leonard Ngailo na mama yake ni Josephina Mahenge 

anataka kufunga ndoa na  Winfrida Asheri, baba yake ni Asheri Malima na mama yake ni Dorice Jeremia. 

Wote wanasali katika parokia ya K/Ndege, Jimbo Kuu la Dodoma. 

 

14. Matangazo haya yanapatikana kwenye tovuti ya Parokia: kndege.or.tz 

 

 

 

 

  


